CUS60M-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS60M-48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS60M-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS60M-48 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.9
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
PFC
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
3.00" L x 2.00" W x 1.05" H (76.2mm x 50.8mm x 26.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
1.25 A