D1SE480-24-A3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-D1SE480-24-A3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D1SE480-24-A3
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 480W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 20A
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
พลังงาน (วัตต์)
480W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.951
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
IP20, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.09" L x 2.36" W x 4.92" H (129.3mm x 59.9mm x 125.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
110V
หน่วยงานที่อนุมัติ
BIS, CE, UKCA
250V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V