DDA325N-D2PN-1212-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DDA325N-D2PN-1212-001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DDA325N-D2PN-1212-001
คำอธิบาย
DC/DC DIN RAIL SUP +/-12V 325W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 2 เอาท์พุต 12V -12V 14A, 8A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DDA325N-D2PN-1212-001 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-12V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
14A, 8A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
325W
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.94
ประเภทอินพุต
DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
จำนวนของเอาต์พุต
2
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
9V
ขนาด / มิติ
4.53" L x 1.44" W x 4.86" H (115.1mm x 36.6mm x 123.4mm)
40V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V