DPP120-24-3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1932-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPP120-24-3
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 120W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 5A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DPP120-24-3 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
120W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.87
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แบ่งภาระโหลด
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.68" L x 2.92" W x 4.88" H (118.9mm x 74.2mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
340 ~ 575VAC (3 เฟส)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A