DPP240-24-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DPP240-24-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPP240-24-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 240W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DPP240-24-1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
240W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.89
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แบ่งภาระโหลด
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.57" L x 3.27" W x 4.92" H (116.0mm x 83.0mm x 125.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 132VAC, 176 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A