DPX20-24WS3P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DPX20-24WS3P3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPX20-24WS3P3
คำอธิบาย
DC/DC DIN RAIL SUPPLY 3.3V 20W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 3.3V 5A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DPX20-24WS3P3 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
3.3V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
20W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.83
ประเภทอินพุต
DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 95°C
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.92" L x 2.27" W x 0.97" H (125.0mm x 57.6mm x 24.5mm)
9.5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
36V