DPX40-24T0515
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DPX40-24T0515-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPX40-24T0515
คำอธิบาย
DC/DC DIN RAIL SUP 5V +/-15V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 3 เอาท์พุต 5V 15V -15V 6A, 300mA, 300mA
โมเดล EDA/CAD
DPX40-24T0515 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
15V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 3
-15V
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A, 300mA, 300mA
พลังงาน (วัตต์)
40W
จำนวนของเอาต์พุต
3
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
18V
ขนาด / มิติ
4.92" L x 0.96" W x 2.27" H (125.0mm x 24.5mm x 57.6mm)
36V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V