DPX40-24WD12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DPX40-24WD12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPX40-24WD12
คำอธิบาย
DC/DC DIN RAIL SUPPLY +/-12V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 2 เอาท์พุต 12V -12V 1.667A, 1.667A
โมเดล EDA/CAD
DPX40-24WD12 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-12V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.667A, 1.667A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
40W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของเอาต์พุต
2
ขนาด / มิติ
4.92" L x 0.96" W x 2.27" H (125.0mm x 24.5mm x 57.6mm)
9.5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
36V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V