DPX60-24S05
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DPX60-24S05-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPX60-24S05
คำอธิบาย
DC/DC DIN RAIL SUPPLY 5V 60W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 5V 12A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DPX60-24S05 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
60W
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.85
ประเภทอินพุต
DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.92" L x 0.96" W x 2.27" H (125.0mm x 24.5mm x 57.6mm)
18V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
36V