DPX60-24S12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DPX60-24S12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPX60-24S12
คำอธิบาย
DC/DC DIN RAIL SUPPLY 12V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 12V 5A
โมเดล EDA/CAD
DPX60-24S12 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
60W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
4.92" L x 0.96" W x 2.27" H (125.0mm x 24.5mm x 57.6mm)
18V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
36V