DPX60-48S05
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DPX60-48S05-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPX60-48S05
คำอธิบาย
DC/DC DIN RAIL SUPPLY 5V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 5V 12A
โมเดล EDA/CAD
DPX60-48S05 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
60W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
4.92" L x 0.96" W x 2.27" H (125.0mm x 24.5mm x 57.6mm)
36V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
75V