DRB120-12-1 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Selec Controls USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 113
เอกสารข้อมูล
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 12V 10A
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TDK-Lambda DRB Series
DRB120-12-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB120-12-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB120-12-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 12V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.91
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภทอินพุต
AC
ขนาด / มิติ
4.92" L x 4.88" W x 1.38" H (125.0mm x 124.0mm x 35.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, EN, IEC, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 62368-1; UL 508
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
120W