DRB120-12-3-A1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB120-12-3-A1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB120-12-3-A1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 12V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 12V 10A
โมเดล EDA/CAD
DRB120-12-3-A1 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.51 kV
ประสิทธิภาพ
0.894
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
ขนาด / มิติ
5.44" L x 5.08" W x 2.17" H (138.2mm x 129.0mm x 55.1mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
350 ~ 575 VAC (3 เฟส)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
120W