DRB240-24-3-A0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB240-24-3-A0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB240-24-3-A0
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 240W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRB240-24-3-A0 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.51 kV
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.931
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ประเภทอินพุต
AC
ขนาด / มิติ
4.87" L x 2.17" W x 5.08" H (123.8mm x 55.2mm x 129.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
350 ~ 575 VAC (3 เฟส)
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1;60950-1;62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
240W