DRB240-48-3-A0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB240-48-3-A0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB240-48-3-A0
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 48V 240W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 48V 5A
โมเดล EDA/CAD
DRB240-48-3-A0 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.51 kV
ประสิทธิภาพ
0.938
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
ขนาด / มิติ
4.87" L x 2.17" W x 5.08" H (123.8mm x 55.2mm x 129.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
350 ~ 575 VAC (3 เฟส)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
240W