DRB30-24-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB30-24-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB30-24-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 30W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 1.25A
โมเดล EDA/CAD
DRB30-24-1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.25A
พลังงาน (วัตต์)
30W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.9
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.54" L x 0.83" W x 2.95" H (90.0mm x 21.0mm x 75.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, cURus
373V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V