DRB480-24-3-A1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB480-24-3-A1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB480-24-3-A1
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 480W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 20A
โมเดล EDA/CAD
DRB480-24-3-A1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
480W
ประสิทธิภาพ
0.951
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
ขนาด / มิติ
5.86" L x 2.56" W x 5.08" H (148.8mm x 65.1mm x 129.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 61010-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
350 ~ 575 VAC (3 เฟส)
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A