DRB480-72-3-A1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB480-72-3-A1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB480-72-3-A1
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 72V 480W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 72V 6.7A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRB480-72-3-A1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
482W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.958
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ประเภทอินพุต
AC
ขนาด / มิติ
5.86" L x 2.56" W x 5.08" H (148.8mm x 65.1mm x 129.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 61010-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
350 ~ 575 VAC (3 เฟส)
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
72V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6.7A