DRB50-48-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB50-48-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB50-48-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 48V 50W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 48V 1.05A
โมเดล EDA/CAD
DRB50-48-1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.05A
พลังงาน (วัตต์)
50W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.91
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.54" L x 1.18" W x 2.95" H (90.0mm x 30.0mm x 75.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, cURus
373V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V