DRB960-24-3-A1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRB960-24-3-A1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRB960-24-3-A1
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 960W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 40A
โมเดล EDA/CAD
DRB960-24-3-A1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
960W
ประสิทธิภาพ
0.952
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ขนาด / มิติ
6.27" L x 3.94" W x 5.08" H (159.1mm x 100.0mm x 129.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 61010-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
350 ~ 575 VAC (3 เฟส)
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
40A