DRF240241
DRF240241
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
DRF240-24-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRF240-24-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRF240-24-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 240W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
โมเดล EDA/CAD
DRF240-24-1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
พลังงาน (วัตต์)
240W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.94
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.53" L x 1.93" W x 4.86" H (115.0mm x 49.0mm x 123.4mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
125V
370V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V