DRL100-24-1/C2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-DRL100-24-1/C2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRL100-24-1/C2
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 101W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 4.2A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRL100-24-1/C2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.2A
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
พลังงาน (วัตต์)
101W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.9
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.19" L x 2.83" W x 3.70" H (55.6mm x 72.0mm x 94.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 62368-1; UL 508
373V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V