DRL30-12-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2645-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRL30-12-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 12V 30W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 12V 2.1A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRL30-12-1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.1A
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
พลังงาน (วัตต์)
30W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
ตำแหน่งที่ตั้งอันตราย, ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.88
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.19" L x 1.42" W x 3.58" H (55.6mm x 36.1mm x 90.9mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
373V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V