DRL30-15-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2949-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRL30-15-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 15V 25W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 15V 1.68A
โมเดล EDA/CAD
DRL30-15-1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.68A
พลังงาน (วัตต์)
25W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.88
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.19" L x 1.42" W x 3.58" H (55.6mm x 36.1mm x 90.9mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
373V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V