DRL60-15-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2950-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRL60-15-1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 15V 54W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 15V 3.6A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRL60-15-1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.6A
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
พลังงาน (วัตต์)
54W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.87
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.19" L x 2.13" W x 3.58" H (55.6mm x 54.0mm x 90.9mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
120V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
373V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V