DT150PW120D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2466-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DT150PW120D
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 140W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 140 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
140 W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
41.34" (1.05m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
6.70" L x 3.35" W x 1.73" H (170.0mm x 85.0mm x 44.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
น้ำหนัก
1.8lbs (816.5g)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
11.67A