DT62PW120D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2443-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DT62PW120D
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 65W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 65 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
41.34" (1.05m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
5.20" L x 2.71" W x 1.57" H (132.0mm x 69.0mm x 40.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
น้ำหนัก
0.882lb (400.07g)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5.41A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
65 W