FQA020ADC-N07-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FQA020ADC-N07-S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FQA020ADC-N07-S
คำอธิบาย
LINE FILTER 40VDC 20A TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
DC ฟิลเตอร์สาย emc/emi 20 A ac สเตจเดียว PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FQA020ADC-N07-S รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด DC
40V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
กระแสไฟฟ้า
20 A
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C