GUS350-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-GUS350-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GUS350-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 350W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 265VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.95
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.00" L x 4.00" W x 1.61" H (127.0mm x 101.6mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1
29.2 A