GUS350-24/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-GUS350-24/R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GUS350-24/R
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 350W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 265VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.955
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
5.00" L x 4.00" W x 1.61" H (127.0mm x 101.6mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1
14.6 A