GUS600-12/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-GUS600-12/R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GUS600-12/R
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 600W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.94
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
6.14" L x 4.00" W x 1.61" H (155.9mm x 101.6mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1
50 A