GWS250-36
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-GWS250-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GWS250-36
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 36V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 36V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GWS250-36 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.92
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, เปิด/ปิดระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
7.80" L x 4.10" W x 1.61" H (198.0mm x 104.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
36V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
7 A