GWS250-48/CO2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-GWS250-48/CO2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GWS250-48/CO2
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
GWS250-48/CO2 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.93
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
7.80" L x 4.10" W x 1.61" H (198.1mm x 104.1mm x 40.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
5.3 A