GWS500-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-GWS500-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GWS500-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 500W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
GWS500-24 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.9
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
8.58" L x 4.13" W x 1.61" H (218.0mm x 105.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
21 A