GWS500-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-GWS500-48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GWS500-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 500W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
GWS500-48 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.9
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
8.58" L x 4.13" W x 1.61" H (218.0mm x 105.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
10.5 A