HWS100A-12/A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2263-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS100A-12/A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 100W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HWS100A-12/A รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.86
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ตรวจจับจากระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
ขนาด / มิติ
6.32" L x 1.32" W x 3.27" H (160.5mm x 33.5mm x 83.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
8.5 A