HWS100A-48/ME
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-HWS100A-48/ME-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS100A-48/ME
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 100W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
HWS100A-48/ME รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.9
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ตรวจจับจากระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
6.32" L x 1.32" W x 3.27" H (160.5mm x 33.5mm x 83.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
2.1 A