HWS100A-5/HD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-HWS100A-5/HD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS100A-5/HD
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 5V 100W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด, เคลือบคอนฟอร์มอล ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 5V 85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
HWS100A-5/HD รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.86
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด, เคลือบคอนฟอร์มอล
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC
ขนาด / มิติ
6.32" L x 1.12" W x 3.27" H (160.5mm x 28.5mm x 83.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
20 A