HWS300-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1327-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS300-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 300W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย, เคลือบคอนฟอร์มอล ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
HWS300-48 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.85
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย, เคลือบคอนฟอร์มอล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
6.50" L x 2.40" W x 3.23" H (165.1mm x 61.0mm x 82.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
7 A