HWS3000G-130
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-HWS3000G-130-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS3000G-130
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 130V 3016W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 130V 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HWS3000G-130 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.93
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
10.60" L x 5.90" W x 2.40" H (269.2mm x 149.9mm x 61.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
130V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
23.2 A
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
23.2 A