HWS3000G-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-HWS3000G-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS3000G-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 3000W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
HWS3000G-24 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.91
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
10.60" L x 5.90" W x 2.40" H (269.2mm x 149.9mm x 61.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
125 A
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
125 A