HWS3000G-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-HWS3000G-48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS3000G-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 3005W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
HWS3000G-48 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.92
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
10.60" L x 5.90" W x 2.40" H (269.2mm x 149.9mm x 61.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
62.5 A
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
62.5 A