HWS30A-15/A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2252-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HWS30A-15/A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 30W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
HWS30A-15/A รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.87
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
ขนาด / มิติ
3.74" L x 1.24" W x 3.23" H (95.0mm x 31.5mm x 82.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
2 A