I1C4W10A-C01-EVK-S1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I1C4W10A-C01-EVK-S1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I1C4W10A-C01-EVK-S1
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR I1C4W010A120V001R
คำอธิบายโดยละเอียด
i1C4W010A120V-001-R null DC/DC, สเต็ปอัพหรือดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
กระแสไฟ - เอาต์พุต
10A
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
18V ~ 75V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัคบูสต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
250kHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปอัพหรือดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
i1C4W010A120V-001-R
พลังงาน - เอาต์พุต
200W