I6A10A-C01-EVK-S1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I6A10A-C01-EVK-S1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I6A10A-C01-EVK-S1
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR I6A4W010A033V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
i6A4W010A033V i6A DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
3.3V ~ 40V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
กระแสไฟ - เอาต์พุต
10A
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
9V ~ 53V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
400kHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
i6A4W010A033V
พลังงาน - เอาต์พุต
250W