I6A24008A033V-N00-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
I6A24008A033V-N00-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I6A24008A033V-N00-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER -3.3 TO -30V 75W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต -3.3 ~ -30V 8A 9V - 40V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
I6A24008A033V-N00-R รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OTP, SCP
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.92
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคที่สิบหก
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
1.30" L x 0.90" W x 0.50" H (33.0mm x 22.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
8A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
75 W