I6A24008A033V-N01-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2502-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I6A24008A033V-N01-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER -3.3 TO -30V 75W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต -3.3 ~ -30V 8A 9V - 40V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I6A24008A033V-N01-R รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประสิทธิภาพ
0.92
ขนาด / มิติ
1.30" L x 0.90" W x 0.50" H (33.0mm x 22.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
8A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
75 W