I7A45A-C01-EVK-S1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7A45A-C01-EVK-S1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7A45A-C01-EVK-S1
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR I7A24045A033V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
i7A24045A033V - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
3.6V ~ 18V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
กระแสไฟ - เอาต์พุต
45A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
18V ~ 32V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
i7A24045A033V
พลังงาน - เอาต์พุต
750W