I7A4W033A033V-003-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7A4W033A033V-003-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7A4W033A033V-003-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-24V 500W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 24V 33A 18V - 60V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
I7A4W033A033V-003-R รุ่น
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.98
ขนาด / มิติ
1.45" L x 1.34" W x 0.45" H (36.8mm x 34.0mm x 11.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
33A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
792 W