I7A60A-C01-EVK-S1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7A60A-C01-EVK-S1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7A60A-C01-EVK-S1
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR I7A12060A008V001R
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
i7A12060A008V-001-R i7A DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
400W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
1V ~ 8V
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุต
60A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
9V ~ 18V